Lílo ilẹ̀ GKBM SPC – Àwọn Ohun Tí Ilé-ẹ̀kọ́ Nílò (1)

Ṣé o ń ṣiṣẹ́ lórí iṣẹ́ ilé ìwé kan, o sì ń wá ọ̀nà ìtọ́jú ilẹ̀ tó dára jùlọ tó bá gbogbo ohun tí a nílò mu? GKBM SPC Flooring ni yíyàn tó tọ́ fún ọ! Àṣàyàn ilẹ̀ tuntun yìí ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní tó mú kí ó jẹ́ yíyàn tó dára jùlọ fún àyíká ẹ̀kọ́. Ẹ jẹ́ ká ṣe àwárí bí GKBM SPC Flooring ṣe lè bójútó àwọn àìní pàtó ti àwọn iṣẹ́ ilé ìwé àti láti ṣẹ̀dá àyíká ẹ̀kọ́ tó ní ààbò, tó ní ìlera, àti tó dára fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́.

1.Ilẹ̀ SPC (Stone Plastic Composite) máa ń di ohun tí ó máa ń fa ìfọ́ nígbà tí omi bá fara hàn, èyí sì máa ń jẹ́ kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára fún àwọn agbègbè tí omi tó wà lórí ilẹ̀ lè fa ewu ààbò. Ní àwọn ilé ìwé, ìtújáde àti àwọn ibi tí omi ti ń rọ̀ jẹ́ ohun tó wọ́pọ̀, ilẹ̀ SPC sì ń pèsè ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé láti dènà àwọn akẹ́kọ̀ọ́ láti máa yọ́ tàbí kí wọ́n máa ṣubú. Àwọn ohun ìní rẹ̀ tí kò ní omi tún ń jẹ́ kí ó rọrùn láti mọ́ tónítóní àti láti máa tọ́jú, èyí sì ń rí i dájú pé àyíká tó ní ààbò àti mímọ́ tónítóní wà fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àti òṣìṣẹ́.

2. Ilẹ̀ SPC jẹ́ ibi tí ó lè kojú iná, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó yẹ fún àwọn ibi tí ènìyàn pọ̀ sí bíi ilé ìwé. Àwọn ohun ìní ààbò iná rẹ̀ ń pèsè ààbò àti ààbò tí ó pọ̀ sí i, tí ó ń fún àwọn olùṣàkóso ilé ìwé, àwọn olùkọ́, àti àwọn òbí ní ìfọ̀kànbalẹ̀ ọkàn. Nípa yíyan ilẹ̀ SPC fún àwọn iṣẹ́ ilé ìwé, o lè rí i dájú pé ilẹ̀ náà bá àwọn ohun tí a béèrè fún ààbò iná mu, èyí tí ó ń mú kí àyíká ẹ̀kọ́ tí ó ní ààbò fún gbogbo ènìyàn.

3. Àwọn ìtújáde formaldehyde láti inú àwọn ohun èlò ìkọ́lé lè ní ipa búburú lórí dídára afẹ́fẹ́ inú ilé àti ìlera ènìyàn. Ilẹ̀ SPC kò ní formaldehyde, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tó dára jù fún àwọn iṣẹ́ ilé ìwé. Nípa yíyan ilẹ̀ SPC, o lè ṣẹ̀dá àyíká kan níbi tí àwọn akẹ́kọ̀ọ́ kò ti ní fara mọ́ àwọn kẹ́míkà tó léwu, tí ó ń gbé ìlera wọn lárugẹ, tí ó sì ń ṣe àfikún sí àyè tó dára jù fún ẹ̀kọ́ àti ìgbòkègbodò inú ilé.

4. A ṣe ilẹ̀ SPC láti dín ìkọlù ariwo kù, láti ṣẹ̀dá àyíká tí ó dákẹ́ jẹ́ẹ́ tí ó sì ṣe pàtàkì fún ẹ̀kọ́. Ní àwọn ilé ìwé tí ó kún fún ìgbòkègbodò, dídínkù ìdíwọ́ ariwo kù lè ní ipa pàtàkì lórí agbára àwọn akẹ́kọ̀ọ́ láti pọkàn pọ̀ àti láti dojúkọ ẹ̀kọ́ wọn. Ilẹ̀ SPC ń ran àwọn akẹ́kọ̀ọ́ lọ́wọ́ láti ṣẹ̀dá àyíká àlàáfíà, èyí tí ó ń jẹ́ kí wọ́n kópa nínú àwọn ìgbòkègbodò ẹ̀kọ́ wọn lọ́nà tí ó dára àti gbígbé ìrírí ẹ̀kọ́ rere lárugẹ.

5. Ilẹ̀ SPC ni a mọ̀ fún ìlànà ìfipamọ́ kíákíá àti ìrọ̀rùn rẹ̀, èyí tí ó mú kí ó jẹ́ àṣàyàn tí ó dára jùlọ fún àwọn iṣẹ́ ilé-ìwé pẹ̀lú àkókò ìkọ́lé tí ó rọ̀. Àwọn ànímọ́ rẹ̀ tí kò ní òórùn máa ń mú kí ilẹ̀ tí a ṣẹ̀ṣẹ̀ fi síbẹ̀ kò ní òórùn tí kò dára jáde, èyí tí ó ń jẹ́ kí a lè gbé ibẹ̀ kí a sì lò ó lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀. Ní àfikún, ìrọ̀rùn wíwọlé àti fífi sori ẹrọ kíákíá máa ń dín ìdènà sí iṣẹ́ ilé-ìwé kù, èyí tí ó ń jẹ́ kí iṣẹ́ náà parí lọ́nà tí ó rọrùn àti lọ́nà tí ó gbéṣẹ́ láàárín àkókò tí a yàn.

1

Ní ìparí, GKBM SPC Flooring jẹ́ àṣàyàn tó wúlò fún àwọn iṣẹ́ ilé-ẹ̀kọ́, tó sì ń fúnni ní onírúurú àǹfààní tó ń bójú tó àwọn àìní pàtó ti àyíká ẹ̀kọ́. Láti ààbò àti ìlera títí dé ìrọ̀rùn fífi sori ẹrọ àti ìtọ́jú, ilẹ̀ SPC ń pèsè ojútùú pípéye tó ń mú kí àyíká ẹ̀kọ́ gbogbogbòò fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ àti òṣìṣẹ́ sunwọ̀n síi. Nígbà tí o bá ń bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ kan, ronú nípa ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní ilẹ̀ GKBM SPC láti ṣẹ̀dá àyè kan tó ṣe pàtàkì sí ààbò, ìlera, àti àṣeyọrí ẹ̀kọ́.

Fun alaye siwaju sii nipa GKBM SPC Flooring, jọwọ

tẹ:https://www.gkbmgroup.com/spc-flooring/


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹjọ-08-2024