Ìpàdé Ìkówọlé àti Ìkójáde ọjà ní China ti ọdún 135 ni a ṣe ní Guangzhou láti ọjọ́ kẹẹ̀ẹ́dógún oṣù kẹrin sí ọjọ́ karùn-ún oṣù karùn-ún ọdún 2024. Agbègbè ìpàdé ọjà Canton Fair ti ọdún yìí jẹ́ 1.55 mílíọ̀nù onígun mẹ́rin, pẹ̀lú àwọn ilé-iṣẹ́ 28,600 tí wọ́n kópa nínú ìpàdé ọjà títà, pẹ̀lú àwọn olùfihàn tuntun tó ju 4,300 lọ. Ìpele kejì ìpàdé ọjà àwọn ohun èlò ìkọ́lé àti àga, àwọn ohun èlò ilé, àwọn ẹ̀bùn àti ohun ọ̀ṣọ́ ẹ̀ka iṣẹ́ mẹ́ta, àkókò ìpàdé ọjà fún ọjọ́ kẹtàlélógún oṣù kẹrin, àpapọ̀ àwọn agbègbè ìpàdé ọjà mẹ́ẹ̀ẹ́dógún. Lára wọn, agbègbè ìpàdé ọjà àwọn ohun èlò ìkọ́lé àti àga jẹ́ 140,000 mítà onígun mẹ́rin, pẹ̀lú àwọn àgọ́ 6,448 àti àwọn olùfihàn 3,049; agbègbè ìpàdé ọjà àwọn ilé jẹ́ 170,000 mítà onígun mẹ́rin, pẹ̀lú àwọn àgọ́ 8,281 àti àwọn olùfihàn 3,642; Àti agbègbè ìfihàn ti apá ẹ̀bùn àti ohun ọ̀ṣọ́ jẹ́ nǹkan bí 200,000 mítà onígun mẹ́rin, pẹ̀lú àwọn àgọ́ 9,371 àti àwọn olùfihàn 3,740, èyí tí ó jẹ́ ìwọ̀n ìfihàn ti ìfihàn iṣẹ́-ọnà ńlá fún apá kọ̀ọ̀kan. Apá kọ̀ọ̀kan ti dé ìwọ̀n ìfihàn iṣẹ́-ọnà ńlá, èyí tí ó lè ṣe àfihàn àti gbé gbogbo ẹ̀ka iṣẹ́-ọnà lárugẹ dáadáa.
Àgọ́ GKBM nínú Canton Fair yìí wà ní 12.1 C19 ní agbègbè B. Àwọn ọjà tí wọ́n ń fihàn ní pàtàkì ní àwọn àwòrán uPVC, àwòrán aluminiomu, àwọn fèrèsé àti ìlẹ̀kùn System, SPC Flooring àti Píìpù, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Àwọn òṣìṣẹ́ GKBM tí ó yẹ lọ sí Pazhou Exhibition Hall ní Guangzhou ní àwọn ẹgbẹ́ láti ọjọ́ kọkànlélógún oṣù kẹrin láti ṣètò ìfihàn náà, wọ́n gba àwọn oníbàárà ní àgọ́ náà nígbà ìfihàn náà, wọ́n sì tún pe àwọn oníbàárà lórí ayélujára láti kópa nínú ìfihàn náà láti jíròrò, àti láti ṣe ìpolówó àti ìgbéga àmì ọjà náà pẹ̀lú ìtara.
Ìfihàn Canton 135th fún GKBM ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àǹfààní láti mú iṣẹ́ àgbékalẹ̀ àti ìkójáde rẹ̀ sunwọ̀n síi. Nípa lílo Ìfihàn Canton, GKBM mú kí ìkópa rẹ̀ pọ̀ sí i nínú ìfihàn náà nípasẹ̀ ọ̀nà tí a ṣètò dáadáa àti èyí tí a gbé kalẹ̀, kíkọ́ àwọn àjọṣepọ̀ ètò àti níní àwọn ìmọ̀ tó wúlò ní ilé iṣẹ́ láti ní ìdàgbàsókè àti àṣeyọrí ní ayé oníyípadà ti ìṣòwò kárí ayé.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹrin-29-2024

