Ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ilé iṣẹ́ ilẹ̀ ti rí ìyípadà ńlá sí àwọn ohun èlò tí ó lè pẹ́ títí, pẹ̀lú ọ̀kan lára àwọn àṣàyàn tí ó gbajúmọ̀ jùlọ ni ilẹ̀ onípele plastic composite (SPC). Bí àwọn onílé àti àwọn olùkọ́lé ṣe ń mọ̀ nípa ipa wọn lórí àyíká, ìbéèrè fún àwọn ojútùú ilẹ̀ tí ó bá àyíká mu ti pọ̀ sí i. Ṣùgbọ́n ṣé o mọ ohun tí ó mú kí ilẹ̀ SPC jẹ́ àṣàyàn aláwọ̀ ewé?
Awọn ohun elo aise ti o ni ore-ayika
Lilo Lulú Òkúta:Ọkan ninu awọn eroja akọkọ ninuGKBM SPC ilẹjẹ́ àwọn lulú òkúta àdánidá, bíi lulú mábù. Àwọn lulú òkúta wọ̀nyí jẹ́ àwọn ohun alumọ́ni àdánidá tí kò ní àwọn ohun alumọ́ni tàbí àwọn ohun alumọ́ni onítànṣán, wọn kò sì léwu sí ìlera ènìyàn tàbí àyíká. Jù bẹ́ẹ̀ lọ, lulú òkúta àdánidá jẹ́ ohun alumọ́ni tí ó wà ní gbogbogbòò, àti pé ríra àti lílò rẹ̀ kò gba àwọn ohun alumọ́ni àdánidá púpọ̀.
Àwọn Ohun Ìní Tó Ní Ìbáṣepọ̀ Pẹ̀lú Àyíká ti Polyvinyl Chloride (PVC):PVC jẹ́ apá pàtàkì mìíràn nínú ilẹ̀ GKBM SPC. Ohun èlò PVC tó dára jùlọ jẹ́ ohun èlò tó dára fún àyíká, tí kò léwu, tó sì tún ṣeé túnṣe, tí a ti lò ní àwọn agbègbè tí ó ní àwọn ìlànà ìmọ́tótó gíga bíi àwọn ohun èlò tábìlì àti àwọn àpò ìfúnpọ̀ ìṣègùn, èyí tó fi hàn pé ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé ní ti ààbò àti ìbáṣepọ̀ àyíká.
Ilana Iṣelọpọ Ti o Ba Ayika Mu
Kò sí Lẹ́ẹ̀tì: Lakoko iṣelọpọ tiGKBM SPC ilẹ, a kò lo gọ́ọ̀mù fún ìsopọ̀. Èyí túmọ̀ sí wípé kò sí ìtújáde àwọn gáàsì tó léwu bíi formaldehyde, èyí tó ń yẹra fún ìbàjẹ́ àyíká àti ewu ìlera tó ní í ṣe pẹ̀lú lílo gọ́ọ̀mù nínú iṣẹ́ ilẹ̀ ìbílẹ̀.
Àtúnlò: Ilẹ̀ GKBM SPC jẹ́ ìbòrí ilẹ̀ tí a lè tún lò. Nígbà tí ilẹ̀ bá dé òpin ìgbésí ayé iṣẹ́ rẹ̀ tàbí tí ó bá nílò láti pààrọ̀ rẹ̀, a lè tún un lò. Lẹ́yìn àtúnlò, a lè tún ilẹ̀ SPC lò nínú ṣíṣe àwọn ọjà ṣiṣu mìíràn tàbí àwọn ọjà tí ó jọ mọ́ ọn, èyí tí ó dín ìṣẹ̀dá ìdọ̀tí kù dáadáa tí ó sì ń dáàbò bo àwọn ohun àlùmọ́nì àdánidá àti àyíká àyíká ilẹ̀ ayé.
Ilana Ore Ayika
Iduroṣinṣin Giga:GKBM SPC ilẹa máa ń fi ìwọ̀n ìfàsẹ́yìn ooru tó kéré gan-an hàn, ó sì máa ń dúró ṣinṣin, kì í sì í rọrùn láti yípadà, kí ó fọ́ tàbí kí ó yípadà nígbà tí a bá ń lò ó. Èyí kò ní jẹ́ kí ilẹ̀ tú àwọn ohun tó léwu jáde nítorí àwọn ìyípadà ara, èyí sì máa ń mú kí àyíká inú ilé ní ààbò àti ìlera.
Dín ìdàgbàsókè àwọn microbial kù: Ipele ti ko le wọ lori ojuIlẹ̀ GKBM SPC ní àwọn agbára ìdènà àrùn tó dára, èyí tó lè dènà ìdàgbàsókè àwọn kòkòrò àrùn tó léwu, tó sì ń pèsè àyíká tó mọ́ tónítóní àti tó ní ààbò fún ìdílé.
Ní kúkúrú, ilẹ̀ GKBM SPC jẹ́ èyí tó dára fún àyíká nítorí pé ó ní àwọn ànímọ́ àyíká tó dára láti inú lílo àwọn ohun èlò aise, ìlànà ìṣelọ́pọ́ àti lílo ìlànà náà. Bí a ṣe ń tẹ̀síwájú láti wá ọ̀nà láti dín ipa wa lórí àyíká kù, yíyan ilẹ̀ GKBM SPC kì í ṣe pé ó ń mú ẹwà àti iṣẹ́ àyè pọ̀ sí i nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń ṣẹ̀dá pílánẹ́ẹ̀tì tó dára fún àwọn ìran tó ń bọ̀. Jọ̀wọ́ kàn sí wainfo@gkbmgroup.com, yan ilẹ GKBM SPC alagbero.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹ̀wàá-17-2024
